คุณพูศักดิ์ หิรัณยตระกูล กรรมการผู้จัดการ บริษัท พาราไซแอนติฟิค จำกัด ได้รับเกียรติรับมอบ โล่ประกาศเกียรติคุณผู้สนับสนุนมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี (มจธ) จากท่าน รศ.ดร.สุวิทย์ แซ่เตีย ท่านอธิการบดี มจธ ในงานพิธีมอบโล่ประกาศเกียรติคุณ เนื่องในวันครบรอบวันสถาปนามหาวิทยาลัยฯ 64 ปี ณ ห้องประชุม สำนักหอสมุด มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
ในการนี้ ทางบริษัท พาราไซแอนติฟิค จำกัด รู้สึกเป็นเกียรติอย่างยิ่งที่ได้ร่วมสนับสนุนและร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการพัฒนามหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีให้เจริญเติบโตอย่างยั่งยืนต่อไป
![](https://www.barascientific.com/news/wp-content/uploads/2024/04/image-12.png)
![](https://www.barascientific.com/news/wp-content/uploads/2024/04/image-10.png)
![](https://www.barascientific.com/news/wp-content/uploads/2024/04/image-11.png)